ขอเชิญชวนบุคลากรสถาบัน เข้าร่วมงาน มุทิตาจิต ๒๕๖๔ “เกษียณอย่างเกษม… เพชรงามลาดกระบัง”
ขอเชิญชวนบุคลากรเข้าร่วมงาน มุทิตาจิต ๒๕๖๔ “เกษียณอย่างเกษม… เพชรงามลาดกระบัง” เพื่อร่วมแสดงความยินดีกับรุ่นพี่และคณาจารย์ ในวันพฤหัสบดีที่ 23 กันยายน 2564 เวลา 10.00 – 12.00 น. พบกับบรรยากาศภายในวันงาน การชมวิดีทัศน์ บทสัมภาษณ์เรื่องราวความประทับใจจากผู้เกษียณอายุ ชมการแสดง พร้อมภาพความประทับใจต่าง ๆ มาร่วมแสดงมุทิตาจิตแก่รุ่นพี่และคณาจารย์เพื่อเป็นความทรงจำที่ดีร่วมกัน โดยท่านสามารถเข้าร่วมงานผ่านการดูไลฟ์สดได้ที่ Facebook: Activity Kmitl
คลิ๊ก https://www.facebook.com/Activitykmitl
![](http://www.hr.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/511F4BCC-4380-427E-BB4D-96ED0DEF164C-1024x1024.jpeg)